ราคา 15500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 83.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 186746.99 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
โครงการ Villa ราชเทวี เฟส1 ,เฟส2 (วิลล่า ราชเทวี)

ํYoknew Property
0918530285
2023-12-15 14:36:17.0
เลขที่ประกาศ: 466864
รายละเอียดเพิ่มเติม
Villa Ratchathewi
― คอนโดสไตล์ Minimalist พร้อมอยู่ ใจกลางเมือง
15,500,000฿
#Location
️ ใกล้ Siam Discovery, Siam Center, Siam Paragon, Siam Center One, Siam Square
ใกล้รถไฟฟ้า BTS ราชเทวี
ใกล้ รพ.มิชชั่น, รพ.ราชวิถี, รพ.พญาไท,รพ.พระมงกุฎเกล้า
#Detail
― 2 BED | 2 BATH
― Size 83 SQ.M | 2X Floor
― UN FURNITURE
― BTS Ratchathewi
-------------------------------------
Call 02-0282635 / 093-941-5641
LINE@ : @yoknew ( https://lin.ee/pIcn5DJ )
Facebook: Yoknew Property
Instagram : www.instagram.com/yoknew_property
Tiktok : https://www.tiktok.com/@yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อคอนโด #ขายคอน
โด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี #อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโด
ใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโดสุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร
#คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้ #VillaRatchathewi

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Villa ราชเทวี เฟส1 ,เฟส2 (วิลล่า ราชเทวี)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Villa ราชเทวี เฟส1 ,เฟส2 (วิลล่า ราชเทวี)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ว่างเช่าVilla Rachatewi ห้องมาพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน

เลขที่: 512019
2024-12-04 20:41:27.0
Add to wishlist

Villa ราชเทวี เฟส1 ,เฟส2 (วิลล่า ราชเทวี)

ขนาดพื้นที่ 55.0 ตารางเมตร

Yoknew Property

0918530285

เช่า 27000.00 บาท

ขายVilla Rachatewi ห้อง Duplex 2 ชั้น ตกแต่งเป็นพื้นไม้และผนังสีขาว

เลขที่: 501620
2024-09-27 16:17:39.0
Add to wishlist

Villa ราชเทวี เฟส1 ,เฟส2 (วิลล่า ราชเทวี)

ขนาดพื้นที่ 70.0 ตารางเมตร

Yoknew Property

0973257019

ขาย 9900000.00 บาท

คอนโด Villa Ratchatewiห้องที่นี่ถูกออกแบบและตกแต่งอย่างสวยงาม

เลขที่: 498204
2024-09-06 11:47:02.0
Add to wishlist

Villa ราชเทวี เฟส1 ,เฟส2 (วิลล่า ราชเทวี)

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Yoknew Property

0973257019

เช่า 25000.00 บาท

ว่างให้เช่า คอนโด Villa Ratchatewi ห้องตกแต่งดีสะอาดตาและทันสมัย

เลขที่: 498197
2024-09-06 11:30:52.0
Add to wishlist

Villa ราชเทวี เฟส1 ,เฟส2 (วิลล่า ราชเทวี)

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Yoknew Property

0973257019

เช่า 25000.00 บาท

UV01775 - Villa Rachatewi - BTS Ratchathewi

เลขที่: 497733
2024-09-03 21:05:21.0
Add to wishlist

Villa ราชเทวี เฟส1 ,เฟส2 (วิลล่า ราชเทวี)

ขนาดพื้นที่ 87.0 ตารางเมตร

PROMPT Real Estate

0819240592

ขาย 15300000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด Villa Ratchatewi ห้องตกแต่งสวย เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

เลขที่: 497015
2024-08-28 21:00:12.0
Add to wishlist

Villa ราชเทวี เฟส1 ,เฟส2 (วิลล่า ราชเทวี)

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Yoknew Property

0973257019

เช่า 25000.00 บาท

ปล่อยเช่า Villa Ratchatewi ห้องกว้างมากๆ แต่งห้องอบอุ่นน่าอยู่

เลขที่: 496253
2024-08-23 18:19:36.0
Add to wishlist

Villa ราชเทวี เฟส1 ,เฟส2 (วิลล่า ราชเทวี)

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Yoknew Property

0973257019

เช่า 25000.00 บาท

ขายคอนโด Villa Ratchathewi 2 ห้องนอนห้องใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า BTS ราชเทวี

เลขที่: 467302
2023-12-19 19:08:18.0
Add to wishlist

Villa ราชเทวี เฟส1 ,เฟส2 (วิลล่า ราชเทวี)

ขนาดพื้นที่ 83.0 ตารางเมตร

ํYoknew Property

0918530285

ขาย 15500000.00 บาท

ขาย Villa Ratchathewi ห้องใหญ่ 2ห้องนอน ใหญ่เลย พื้นที่เยอะมาก

เลขที่: 466875
2023-12-15 15:11:02.0
Add to wishlist

Villa ราชเทวี เฟส1 ,เฟส2 (วิลล่า ราชเทวี)

ขนาดพื้นที่ 83.0 ตารางเมตร

ํYoknew Property

0918530285

ขาย 15500000.00 บาท

ขายคอนโด Villa Ratchathewi ห้องขนาดใหญ่2 ห้องนอน ราคาดีมาก

เลขที่: 466792
2023-12-14 18:16:12.0
Add to wishlist

Villa ราชเทวี เฟส1 ,เฟส2 (วิลล่า ราชเทวี)

ขนาดพื้นที่ 83.0 ตารางเมตร

ํYoknew Property

0918530285

ขาย 15500000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด Villa Ratchathewi ห้องขนาดใหญ่ 2 ห้องนอน สไตล์ Minimalist ใกล้รถไฟฟ้า BTS ราชเทวี
ขาย 15500000.00 บาท
(เช่า) FOR RENT THE BASE SUKHUMVIT 77 / 1 bed / 30 Sqm.**14,000** Modern Loft Decorated. NEAR BTS ONNUT
เช่า 14000.00 บาท
ให้เช่า คอนโดใหม่ - ลุมพินีเพลส พระราม4-รัชดาภิเษก ห้องสวยแต่งครบ
เช่า 15000.00 บาท
Shop at Noble Remix 2nd fl shop 73 sqm and 1400 per sqm
เช่า 102018.00 บาท
Fort rent Noble Revo Silom only 20,000 bath full furnished
เช่า 20000.00 บาท
A64-005 ให้เช่า คอนโด Life สุขุมวิท 48 ตึก South 40 ตรม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้รถไฟฟ้า BTS พระโขนง 600 เมตร เพียง 3 สถานีถึง Emquartier
เช่า 19000.00 บาท
ให้เช่า ห้องตกแต่งพร้อมย้ายเข้า รับวิวกว้างมากๆ คอนโด Ideo mix sukhumvit 103 ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข
เช่า 10000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ PG RAMA9 CONDOMINIUM - 14000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Lalitkan Lalitkan
เช่า 14000.00 บาท
ขาย แฮปปี้ คอนโด รัชดา18 Happy Condo ห้องมุม 35 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น 7 ใกล้ MRT ห้วยขวาง
ขาย 1950000.00 บาท
P1 คอนโด แอสปาย งามวงศ์วาน Aspire Ngamwongwan ใกล้ รถไฟฟ้า MRT สายสีชมพู
ขาย 1640000.00 บาท
clear